Vậy mà, Đà Lạt lại là một mảnh đất như thế, một mảnh đất vừa đủ đẹp để khiến người ta nhớ, vừa đủ tình để khiến người ta say và cũng vừa đủ yên bình để khiến lòng người bình lặng sau như xô bồ.
Tóm tắt nội dung
Trên đây là bài viết Đà Lạt - Chốn bình yên giữa những xô bồ nhộn nhịp. Nếu thấy bài viết hữu ích đừng quên chia sẻ đến bạn bè nhé! Hoặc có sai sót gì mong bạn đọc cho một nhận xét phía dưới để hoàn thiện tốt hơn bài viết.
du-lich-da-lat